Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

แอดดิ้งสเปเชี่ยวต้องตามเวลามั้ยคะ

• 2 Replies
  • 596 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Noeyyanisa

• Sr. Member
  • 43
 :04a97f13: เราลงท้ายด้วย 6 ในตารางบอกให้ไปเวลา 9 โมง
สามารถไปหลัง 9 โมงได้มั้ยคะ?
แอดที่หัวหมากได้มั้ยคะ ถ้าได้ต้องแอดที่ไหนคะ?
กลัวไปไม่ทันอ่าคะ บ้านอยุ่ใกล้หัวหมากมากกว่า

:baa60776: รบกวนช่วยตอบหน่อยน้าาา
 (thx) ขอบคุนค่าาา

*

ไปแอดมาแล้ว

• Guest
แอดได้จ้า ที่ตึก C หัวหมาก ตึกข้างในสุดเลย คิวไม่ยาว

*

Noeyyanisa

• Sr. Member
  • 43
เราก้ไม่ทราบเหมือนกันคะ เพิ่งเคยแอดดิ้งสเปเชี่ยวเหมือนกัน เรา 561xxxx จะลง business law I เซคที่หัวหมากอ่าคะ ยังไงจะบอกให้อีกทีนะคะ