Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

อาจารย์ Eng2 คนนี้ดีหรือเปล่าครับ?

• 6 Replies
  • 5694 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

numnakabbbb

• Jr. Member
  • **
  • 10
อิ๊งหลัก อ.Fabrice Meggiolaro
อิ๊งคอนเวอร์ อ.Elizabeth Grace West

ขอบคุณครับ

*

12345

• Guest
ดูกระทู้นี้เลยค่ะ http://www.abactoday.com/webboard/abac-talk/mr-fabrice-2/
อยากทราบว่าเซคอะไรค่า

*

numnakabbbb

• Jr. Member
  • **
  • 10
sec. 408 ครับ อย่างนี้ควรย้ายดีไหมครับ special T^T

*

12345

• Guest
เท่าที่อ่านมาเราว่าถ้าตั้งใจ ก็มีสิทธิ์ืผ่านน้ะคะ สู้ๆ (a04)

*

นัทอ๊อค

• Guest
555+ ย้ายได้รีบย้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

*

รัก jaime

• Guest
Re: อาจารย์ Eng2 คนไหนดี
« Reply #5 on: November 30, 2014, 04:06:05 PM »
เราพึงเรียนเทอมนี้ไป ขอบอกต่อเลยว่า Jaime ENGll คือดีที่สุดแล้วใน3 โลก เราพึงเรียนเทอมนี้ 1/2014 คือ อ.แกแบบสอนดีนะ ละก้ใจดีมาก ใครจะทำไรก้ ไม่ว่า เล่นโทรสับได้ตลอด คลาสแรก อ.แก แอ๊บทำเปนเข้มนะ 5555. พอคลาส2-3 รุเลย โห ใจดีมาก บรรยากาศในห้องนี้ไม่เหมือนมาเรียน เหมือนมาเล่นๆกันมากกว่า เรื่องคะแนน ก้อาจจะเน้น grammar นิดหน่อย (หมายถึงส่วนของคะแนนที่เปน grammar ) ส่วน content แกก้ให้เตมตลอดค่ะ ใครลงกับแก ทันถือว่าเปนโชคดีไปเเล้ว1 ขอให้ทุกคนโชคเอ
รักใจมี่สุดๆ แกสอนมาแลัว20 ปี เปนคนฟิลิปิน ที่ กวนมากๆ 555
Slogan เด็ด ของแกคือ c u next semester
กับแกชอบร้องเพลงของ วงบีเทล
มีเนื้อว่า u say yes i say no
U say goodbye i say hello

*

ppaaammmmm

• Guest
 :f449b82c:Ajan jaime(ใจหมี) Eng2 คือดีมากจิงๆอาจารย์ใจดีมากๆในห้องเป็นกันเอง ให้คะแนนดีสติคเรื่องแกรมม่าแต่คะแนนส่วนอื่นคือแกให้เต็มจิงๆ ถ้าได้เรียนกับอาจารย์แล้วมาเรียนเกือบทุกครั้งไม่มาสายบ่อยเพราะอาจารย์แอบซีเรียสเรื่องเวลาเข้าเรียนเลทได้ไม่เกิน10-15นาทีอาจารย์จะเชคชื่อ และทำงานส่งครบทุกครั้ง ขอยืนยันนั่งยันนอนยันเลยว่ายังไงก็ผ่านอิ้ง2ชัวร์ๆ รักอาจารย์คนนี้ที่สุดแล้วตั้งแต่เรียนอิ้งมา อาจารย์ดีมากจิงๆบรรยากาศในห้องคือดีมาก คะแนนคือดีมากอยากให้อาจารย์ตามมาสอนEng3และ4อีก