Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

คัยเคยเรียนENG IV กับ MR.AUNG MOE MYINT มั่งคะ

• 6 Replies
  • 9593 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

oopp

• Guest
อาจารย์ ให้ผ่าน ง่าย มั้ยคะ?

*

aaa

• Guest
รอผลอยู่ล้ะครับ
อาจาร์ยไม่ดูหรอกครับ ออกแนวใจดีๆด้วยซ้ำ
คะแนนที่ให้ก้อยู่ในเกณฑ์ที่เหมาะสมนะครับ

*

ZLALA

• Sr. Member
  • 41
  • @MGT
อาจารย์น่ารักมากค่า ให้ผ่านง่ายรึเปล่า engIV ทุกอาจารย์ส่วนใหญ่ก้อหินๆนะ

อาจารย์ดูตามความเหมาะสมอะ
มีอะไร PM มาถามได้นะคะ ^^

*

Missaum Pongp

• Newbie
  • *
  • 1
เกณฑ์การให้คะแนนเป็นยังไงอ่ะค่ะ

*

Earthh Kanjarnavoranun

• Global Moderator
  • Newbie
  • 4
โอเคเลยครับ

*

PCLB

• SuperStar Member
  • 508
ใจดีมาก แต่สอนน่าเบื่อหน่อย นอกนั้นเรื่องอื่นๆอาจารย์โอเค ให้คะแนนค่อนข้างไม่แย่มาก ยิ่งถ้าบอกเขาตอนเข้าเรียนคาบแรกๆ ตอนเช็ค attendance เขามักจะถามเด็กทีละคนว่าเรียน Eng 4 กันมากี่รอบ ถ้าใครเรียนมาเกิน 1 รอบ ให้บอกเขาไป เขาก็จะหาช่องทางช่วย คือ เกณฑ์การให้คะแนนเขาก็ให้ตาม rule sheet วิชา Eng IV นั่นแหละ และพิเศษคือให้เขียนข้อสอบตาม format อาจารย์เขา ก็ไม่น่าจะมีปัญหา เกรดอาจจะไม่สวยอย่างที่คิดแต่เราคิดว่าคนที่เรียนกับอาจารย์เขามีชัยผ่านไปแน่นอนครึ่งนึง ไปวัดดวงต่อกับอาจารย์ conver.

*

Lion88

• Guest