Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

อยากรู้รายละเอียดเกี่ยวกับหอ ฌ เฌอ อ่ะครับ ??

• 4 Replies
  • 4126 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

jane_kero123

• Sr. Member
  • 43
คืออยากรู้รายละเอียดอ่ะครับ แบบว่าราคาเดือนละเท่าไหร่ มีสิ่งอำนวยความสะดวก มีร้านค้าอะไรบ้าง และที่สำคัญคนจองเต็มรึงยัง ???!!!  :d582d79f: ขอโทษที่รบกวนนะคร้าบบบบบบบบ  :baa60776:

*

boomizer

• Jr. Member
  • **
  • 17
แพงมาก 14,000 เริ่มต้นห้องก็เล็กวัสดุงั้นๆ แค่มีห้างด้านหน้า

*

jane_kero123

• Sr. Member
  • 43
โอ๊ววววว OoO แพงจริงๆ ขอบคุณที่บอกนะครับ ^^

*

yaikapok

• Guest
ที่นี่เขาเป็นโรงแรมอ่ะค่ะ มี 2 ตึก เน้นรับลูกค้าที่เป้นทัวร์มาลง เคยเข้าไปดูห้องตัวอย่างมา
เปิดให้จองเป็นรายเดือนแค่ 2 ชั้นเอง ราคาตามที่ข้างบนบอก ที่แพงเพราะเขาบริการเหมือนโรงแรม
มีเปลี่ยนผ้าปูให้ มีผ้าเช็ดตัวให้ อะไรแบบนี้อ่ะจ้า ห้องสวยดี

*

...

• Guest
แล้วมาสร้างในซอยเอแบคทำไม????