Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

World civil ควรกับใครดีค่ะนอกจากสุนทรียา

• 5 Replies
  • 16201 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Tataina

• Guest
sec.ของสุนทรียาเต็มแล้ว ควรเรียนกับใครดีค่ะ MRS. APIRADI,    MS. LANA, MR. ROMAIN and MR. BAYETE ช่วยบอกหน่อยค่ะคนไหนดีบ้าง

*

Fffgjkkb

• Guest

*

^-^

• Guest
เคยเรียนกับ  MR. BAYETE ค่า อ.ใจดี ได้เอมาค่า ^-^

*

Pokky000

• Professor Member
  • 80
A. Apiradi อีกเสียงคับ

*

bowlchan

• SuperStar Member
  • 355
Aj.Umaไม่ได้สอนเหรอเทอมหน้า เราเรียนกับเขาอยู่ เราว่าอาจารย์ใจดี น่ารักมากเลยค่ะ
ส่วนในตัวเลือกที่ให้มานะ เราแนะนำAj.Apiradiค่ะ

*

พูดจิง

• Guest
World นี้ใครไม่อยาก เกรดตก อย่าลงกะ อ.อภิรึดี
คือ อ.ก็ใจดี สอนปกติ แต่ให้คะแนนแบบ โหดจนไม่รู้จะโหดยังไง mid term ก็กด คะแนนเก็บ แกก็ยังกดอีก คือกะไม่กะแจก A ให้เด็กเลยทั้งๆ ที่มันคือวิชา general
แนะนำจะลงกะใคร ก้ลงคะ แต่ต้องไม่ใช่กะ อ.อภิรึดี