Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ถามเกี่ยวกับสมัคร+gedผลสอบที่จะเอามาสมัคร

• 2 Replies
  • 848 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

555

• Guest
 :baa60776:
สวัสดีครับคือ จาก 5ตัว ผมได้ผลgedมา4ตัวแล้วในใบจริงที่เค้าส่งมาผ่านหมด      และก็ได้ใบในอีเมลตัวที่ 5แล้ว+ผ่าน แต่ ยังไม่ได้ตัวจริง น่าจะได้ในอีก3อาทิตย์  เลยอยากถามว่า  เค้าจะให้สมัครเดือนนี้ได้ไหม  ถ้าผมเอาใบตัวจริง ที่มีผ่าน4ตัว  ละใบปริ้นที่มีผ่าน 5ตัว ละบอกเค้าเดี้ยวนำตัวจริงที่ผ่าน5ตัวมาให้อีกใน3อาทิตย์ [อีเมลถามแล้ว เค้าบอกจะส่งให้ใน3-4อาทิตย์]

เค้าจะยอมให้ผมสมัครไหม..  หรือต้องเขียนใบผ่อนผัน++ว่าต้องเอามาในเวลานี้หรือต้องออกไรแบบนี้
เพราะนี้เป็นรอบสุดท้ายแล้ว
ใจครับ

*

SmileXD

• Hero Member
  • 139
  • BBA finance&banking
สมัครได้ค่ะ จะมีใบให้เขียนว่ารอผลสอบอีกตัว
"Sometimes I give myself admirable advice, but I am incapable of taking it."
~Mary Wortley Montagu

*

ซินดี้

• Guest
ได้ผลสอบช้ามาก ต้องทำยังไงค่ะ รบกวนตอบด่วนน่ะค่ะ เพราะต้องใช่มัน ด่วนค่ะ ขอบคุนค่ะ