Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ถารุ่นพี่ เกี่ยวกับคณะวิทย์ฯครับ

• 1 Replies
  • 475 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

PKPNRS

• Guest
คณะวิทย์ฯ นี่เรียนที่หัวหมาก4ปีเลยใช่มั้ยครับ ผมเพิ่ง
 สมัครไปอะครับ 561- เห็นพี่ที่รับสมัครบอกว่าจะย้ายไปบางนาด้วย เลยงงๆครับ

*

คงอีกนาน

• Guest
ได้ยินว่าจะย้ายมาหลายปีแล้วครับ ก็ไม่เห็นได้ย้ายซักที
คิดว่าคงอีกเป็นปีอะครับ เพราะคณะคนน้อย ตึกที่กำลังสร้างอยู่ที่บางนาขณะนี้ได้ยินว่าเป็นตึกไบโอ
ส่วนคณะนิติ พยาบาล วิทยาศาสตร์ วิศวะ ยังไม่เห็นวี่แววเลยครับ