Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

วิชา Free Elective ที่น่าลงมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆแนะนำหน่อยสิคะ////////////////////////

• 5 Replies
  • 13387 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

SRBP

• Guest
เพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยสิคะ ตอนนี้เหลือ Free Elective อีหแค่ 3 ตัวก็จะจบแล้ว
ไม่รู้ว่าจะลงอะไรดี ช่วยแนะนำหน่อยนะจ้ะ
 (thx)

:D :D :D :D :D :D

*

ngolf2

• Jr. Member
  • **
  • 14
Logic น่าลงไหม??? ลงกับอาจารย์ไรครับ

*

Minny Narak

• Guest
Arts อยากเรียนเป็นภาษาไทยก็ลง Business Law I & II  A อยู่ที่85%
ถ้าอยู่ BBA ก็ลง Logic, Philosophy ก็ง่ายดีนะคะ
อยากเรียนภาษาก็มี Chinese, French, Japanese for beginners I&II ถ้าไม่เคยเรียนมาก่อนก็ได้ A ยากหน่อย
ถ้าอยากเล่นดนตรีก็ดูใน Bullentin ค่าเรียนวิชานึงก็เป็นหมื่นอะค่ะ
ถ้าเป็นเรา เราจะไม่ได้เลือกว่าวิชาไหนเราชอบที่สุดแต่เราจะเลือกวิชาที่เราเสียดายว่าจะไม่ได้เรียนมากที่สุดค่ะ
โชคดีนะคะ คุณSRBP

*

nk

• Guest
เด็กบีบีเอ ชอบลงเรียน Philosophy, Logic ค่ะ

*

Cynthia

• Guest
ถ้าไม่เน้นเกรด เน้นได้ความรู้ก็ Regional Studies เลยจ้า ของ IBM เรียนยอก แต่ความรู้เน่นมาก  :d16c4689: