Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

เพิ่งผ่าน ba-eng วันที่จ่ายเงินไปแล้ว

• 4 Replies
  • 688 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Mklployss

• Newbie
  • *
  • 3
ใครทราบรบกวนตอบกลับหน่อยนะค่ะ  พอดีเรื่องเป็นอย่างนี้ตอนแรกเลยเกรดออกมาได้ U วิชา Basic Eng2 แต่สงสัยมากว่าทำไมเราไม่ผ่านเพราะเข้าเรียนทุกครั้งส่งงานและคะแนน ควิซกะมิทเทอมก็ไม่ได้แย่มาก เลยสงสัยว่าทำไมไม่ผ่าน เลยติดต่อกับอาจารย์ทุกท่านที่สอนขอเชคคะแนนทุกpart ผลสรุปออกมาว่า ได้เกิน250คะแนน สรุปผ่าน ba-eng แต่ดันรู้หลังวันจ่ายค่าเทอม วันจ่ายค่าเทอมเราดันย้ายไปเรียน ba-eng ซ้ำ แล้ว แต่ตอนนี้กลายเป็นว่าเราผ่านเบอิ้งแล้ว จึงอยากทราบว่าเรามีสิทธิย้ายไปเรียน eng1 ตอนไหนเพราะในเมื่อเราลง ba-engซ้ำไปแล้ว แล้วเรามีสิทธิได้เรียนกะเพื่อนเดิมไหม เพราะตอนนี้ sec ที่เคนลงไว้เต็มไปแล้ว เราสามารถขออาจารย์ได้ไหมค่ะ ปล.จะไปเรียนบางนาเป็นเทอมแรกด้วย เลยอยากเรียนกับเพื่อนเก่าที่หัวหมากก่อน  ใครพอทราบช่วยตอบหน่อยนะค่ะ ขอบคุณมากเลยค่ะ

*

กหฟหฟก

• Guest
วันAdding ไงครับ แต่ถ้าเต็มคงไม่ได้ เพราะยังไงก็มีsecอื่นเปิดอยู่

*

Mklployss

• Newbie
  • *
  • 3
แล้วก่อวันที่ยังไม่ถึงวัน Adding เราต้องเข้าเรียน่ันไหนอ่าค่ะ แล้วอย่างนี้ก็เหมือนเราขาดเรียนไหมอ่ะค่ะ

*

ACRP2

• Arts, Eng. (521)
  • SuperStar Member
  • 1382
แล้วก่อวันที่ยังไม่ถึงวัน Adding เราต้องเข้าเรียน่ันไหนอ่าค่ะ แล้วอย่างนี้ก็เหมือนเราขาดเรียนไหมอ่ะค่ะ

เข้าไปนั่งเรียนก่อนได้ครับ
และบอกอาจารย์ให้เช็คชื่อเราไปก่อน เดี๋ยวเราจะไป add

*

Mklployss

• Newbie
  • *
  • 3
ขอบคุณนะค่ะ :))