Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

Taxi แถวเอแบคบางนาโกงเงินค่าโดยสาร ขับเร็วว ช่วยกันแชร์หน่อย

• 3 Replies
  • 1308 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

ged

• Guest

ช่วยกันแชร์หน่อยวันนี้นั่ง Taxi จากบางนาเพื่อจะมาหาหมอที่สมิติเวช
ปรากฎว่า ตอนลงอ้างว่าจะรีบกลับไปส่งรถจะเอาค่าทางด่วนขากลับ
ทั้งที่ขามาเราก็จ่ายไปแล้ว ค่ารถมัน 270 เรามีแบงค์ร้อยจึงให้ไป 300
มันก็ไม่ยอมทอนเงิน จำนวนเงินมันอาจจะไม่มากแต่ถ้าหลาย ๆ คนรวมกันมันก็ได้เยอะ

ทร - 2750

*

Gaspard Ulliel

• Global Moderator
  • SuperStar Member
  • 202
โทรฟ้องได้นะครับ มันมีคลื่นวิทยุของแท็กซี่โดยตรงอยู่อะครับ ผมไม่ทราบว่าเบอร์ติดต่ออะไร ลองกูเกิ้ลดูนะครับ

*

จริง

• Guest
เราขับรถจะเข้ามหาลัย พอไฟเหลืองเราเลยหยุด แท็กซี่คันหลังมันส่ายหน้า แบบไม่พอใจ มีคนแบบนี้นี่เองรถมันถึงได้ชนกันบ่อยๆ รถซอยเอแบคส่วนมากขับเร็วกันทั้งนั้น ไม่รู้อยากโชว์หรืออยากไปสำรวจนรกกัน แท็กซี่ดีๆก็มีแต่น้อยมากๆ

*

hotmaiix

• Sr. Member
  • 23
แทคซี่แถวนี้ ขับรถไม่ดีเลยครับ สนใจแต่ตัวเอง เปิดไปสูงไม่แคร์คนอื่นอีก นิสียเสียมาก