Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

FIN3712 money cap มีที่เรียนพิเศษที่ไหนบ้างคะ

• 3 Replies
  • 955 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

ปีสาม

• Guest
อยากทราบว่าวิชามันนี่แคปมีที่ไหนสอนพิเศษบ้างคะ รู้สึกว่าเรียนในห้องไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่อ่ะค่ะ

*

Fin3712

• Guest
money cap นี่ง่ายสุดแล้วนะครับผมว่าลองอ่านเองก่อนดีกว่า
เพราะว่าถ้าไม่เตรียมตัววิชาหลังๆๆจะไม่รอดเอา

*

ชิวๆไป

• Guest
เท่าที่รู้ไม่มีนะครับ แต่ผมว่าอ่านเองดีกว่าครับ วิชานี้อ่านในสไลด์ ก็ทำได้แล้วครับ

*

Napicos

• SuperStar Member
  • 294
อ่านเองค่ะ มิดเทอมอ่านใน Slide ก็ทำได้แล้วค่ะ ไฟนอลตอนเทอมเรามันเหมือนวัดความรู้รอบตัว 55+ เรียนพิเศษไป ก็คงไม่ช่วยค่ะ ถ้าไม่รู้รอบอยู่บ้าง
เรียนจบแล้วค่ะ จบเมื่อ Class of 40 (March 2012)

ถ้าจากนี้ตอบอะไรไป แล้วข้อมูลไม่ Up to Date ต้องขออภัยค่ะ