Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

รวมเพื่อนเพื่อนปี 55 จ้าา มาแสดงตัวกันหน่อย

• 231 Replies
  • 175720 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Aiiidog

• Jr. Member
  • **
  • 11
BBA accounting เหมือนกันจ้าา eng120 math15

*

51xxxxx

• Guest
คุยในบอร์ดนี้เลยก็ได้จร้า คนที่จะเรียนบัญชีจะได้รู้กันทุกคนเลย อยากรู้ไรถามได้นะ

*

thekongabac

• **
  • 9
เรียน eng 120hrs จะหมดลงประมาณวันที่เท่าไรหรอครับ ถ้าเข้าเรียนทุกวัน

*

Aiiidog

• **
  • 11
อยากรู้ว่า ตอนซัมเมอร์อยู่หอในได้มั๊ย ??

*

zecretrye

• SuperStar Member
  • 318
อยากรู้ว่า ตอนซัมเมอร์อยู่หอในได้มั๊ย ??
ได้ค่ะ ตอนที่น้องจองหอก็ระบุไปด้วยว่าต้องการเข้าอยู่ตั้งแต่ตอนไหนอ่ะค่ะ

*

KKWANG

• Professor Member
  • 80
@ thekongabac  เดวลองดูตารางเรียนที่เขาให้ตอนปฐมนิเทศนะ

*

KKWANG

• 80
@ Aiiidog  ชื่อไรค่ะ เรียนเหมือนกันเด่ะเลยยยย

*

KKWANG

• 80
@ 51xxxxx และ เด็กบัญชี >>  บัญชีเอแบคได้วุฒิ BBA แล้วมันคือบัญชีโดยตรงป่ะค่ะ แล้วที่บอกว่าสอบ CPA คืออะไรค่ะ

*

Aiiidog

• **
  • 11
ได้ค่ะ ตอนที่น้องจองหอก็ระบุไปด้วยว่าต้องการเข้าอยู่ตั้งแต่ตอนไหนอ่ะค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ

*

Aiiidog

• **
  • 11
@ Aiiidog  ชื่อไรค่ะ เรียนเหมือนกันเด่ะเลยยยย
ชื่อ อ๋าย ค่ะ แล้วชื่ออะไรคะ?? :))

*

KKWANG

• 80
กวางจ้า มีเมลมั้ยยย ?

*

Aiiidog

• **
  • 11
กวางจ้า มีเมลมั้ยยย ?
Aiidog@hotmail.com

*

roko

• Guest
ART Eng เหมือนกันคับ ยังไม่มีรูมเมทเลย  :7f5341cc:

*

wowzawow

• Newbie
  • *
  • 2
หวััดดีเราชื่อ วาว BBA
eng120   math 15

*

Freshyy

• Guest
ลงทะเบียนจริงๆวันไหนหรอคะ  ???​งง ๆ :058e8b09: