Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

Free Elective เพื่อนๆว่าลงอะไร กะใครดี?

• 127 Replies
  • 204987 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

u5012737

• Newbie
  • *
  • 1
leadership นี่รหัสไรคะ

แล้วชิวยังไง

ง่ายจิงป่าวคะ

*

t___i

• Jr. Member
  • **
  • 11
English for airline
A. Ying only

*

RED

• Guest
มีให้เลือกภาษาเสปนรึเปล่าค่ะ ?
<diclass="msgbox">Noilesuploaded!</di><br><br>

*

จุกกรู้

• Guest
personal development
เรียนเกี่ยวกับเดินแบบง่ายมักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ไม่มีสอบmid term
ฟันAชัวว
แต่เราได้เอลบ นะ
อาจารย์น่ารัก[กระเทยนะ]

ชิววมากๆๆ
อีกวิชาก้man accนะเลือกเอาและกาน ;D

*

noregraff

• **
  • 8
บัสโซ  เทอม 1/2009

BBA ลงได้เป็นเทอมสุดท้าย

*

mutarn

• **
  • 9
Personal Development อาร์ทลงได้ป่ะคะ แล้วรหัสอะไรอ่ะคะ

*

crystal

• Hero Member
  • 180
ไม่ลองลงวิชาที่คุณชอบจริงๆ ดูหล่ะ

แบบ ที่คุณสนใจพิเศษ

อาจจะรองจากตัวเมเจอร์

เพราะถ้าลองคิดดู คุณจ่ายเงินแต่ละวิชา 4800

จุดประสงค์ของคุณคือ เกรด A

แต่คุณกลับเอาความหวังเกรดเอ ไว้กับอาจารย์ผู้สอน

หากคุณคิดกลับกัน ลงวิชาที่ใจชอบ ออกไปแล้วเอาไปประยุกต์ใช้ได้

มันคุ้มนะ กับวิชา free elective 4800 + 150

อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะคะ

ลองชั่งใจตัวเองดีๆ น้า :)

*

mutarn

• **
  • 9
Personal Development อาร์ท กะ บีบีเอ ลงได้ป่ะคะ แล้วรหัสอะไรอ่ะคะ

แล้ว  Nego นี่ รหัสไรคะ ง่าย จิงเหรอ ดู ชื่อไม่น่าง่ายเลย

*

PARWIN

• Guest
risk management เพิ่งเปิดสอนป่าวค่ะ
« Reply #38 on: September 05, 2009, 08:02:47 PM »
ช่วยอะไรหน่อยน่ะค่ะ..คืนตอนนี้สับสนมากก

สาขาไหน..ใน BBA ต้องใช้เกรดอะไรบ้าง..(เอาทุกคณะเลยนะค่ะ)..

แล้ว Risk management เพิ่งเปิด  รึ เปิ้ลมานานแล้ว..

ช่วยตอนด้วยน่ะคะ.ขอบคุณมากค่ะ.. ??? ??? ???

*

ZLALA

• Sr. Member
  • 41
  • @MGT
Personal Development อาร์ท กะ บีบีเอ ลงได้ป่ะคะ แล้วรหัสอะไรอ่ะคะ

แล้ว  Nego นี่ รหัสไรคะ ง่าย จิงเหรอ ดู ชื่อไม่น่าง่ายเลย

MGT4916 Negotiation Strategy >> ไม่ง่ายมาก แต่ดี ใช้ได้จริง ทำให้transcript เราดูไฮโซขึ้นนิดนึง(เว่อไปปะ)
MGT3903 Leadership >> นี้ก็เห็นเค้าลงกันเยอะนะ :))

เห็นด้วยกับ u4913181,crystal

ก็ลองเลือกดู free elec เป็นหนทางหนึ่งที่ทำให้ T/C เราน่าสนใจนะ
มีอะไร PM มาถามได้นะคะ ^^

*

เดฌกmusic

• Guest
คนไม่มีพื้นฐานก้อลงได้นะ แต่ต้องลง MA1300 ก่อนเพราะไม่มีพื้นฐานเลยถ้าใครมีพื้นฐานบ้างก้อลง MA1301 ได้เลยค่ะ

*

patro

• Guest
ไม่ทราบว่า รัหส religion นี้คืออะไรหรอครับ

*

GooD BoY

• Professor Member
  • 79
ไม่ทราบว่า รัหส religion นี้คืออะไรหรอครับ
gs2004 ค๊าบบผม

*

boat

• Guest
man acc kub

Easy mak

*

bbbbbbb 5115484*

• Guest
i agree with rep, above kub
I got A from this subject