Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

เอแบคใส่เสื้อนักศึกษาสีโอโม่ได้ไหมค่ะ

• 23 Replies
  • 7018 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

เด็ก 544xxxx

• Guest
ตามหัวข้อเลยค่ะ ช่วยที พอดีชอบใส่สีโอโม่

ขอบคุณณล่วงหน้าค่ะ

*

....

• Guest
ไม่มีกฏห้าม แค่ไม่มีใครเขาใส่กันก็เท่านั้น...

*

5454545

• Guest
ไม่ห้าม แต่ไม่มีใครใส่จ้า (เราว่ามันเสี่ยวอ่ะ -.-)

*

เด็ก 544xxxx

• Guest
เสี่ยว!!!???  :5c745924:
ทำไมถึงเสี่ยว ไม่ได้แอ๊บนะ  :96f0b971:
แต่มันเสี่ยวยังไง ทำไมเค้าไม่ใส่กัน เรางง...แบบว่าอธิบายหน่อยว่าทำไมเค้านิยมสีธรรมดา
มันมีตำนานอะไรหรือ..............

:098eb4a5:

*

ปี4

• Guest
เราจะจบเทอมหน้าแล้ว แต่ก็ไม่เห็นใครใส่นะ หรือเราไม่ได้สังเกตก็ไม่รู้
แต่เราก็ว่ามันแปลกๆ ดูยังไงไม่รู้ คือก็ไม่รู้จะใช้คำว่าอะไรเหมือนกันอะ
จะว่าเสี่ยวมันก็ใช่แหละ แต่คิดว่าไม่มีตำนานอะไรหรอก   :ac0d5cff:

*

bowlchan

• SuperStar Member
  • 355
ตั้งแต่เรียนเอแบคมา เราก็ยังไม่เคยเห็นใครใส่แบบนั้นนะ แต่ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไม แหะๆ

*

zz

• Guest
มันไม่มีขายไง ง่ายๆ - -

*

5454545

• Guest
มันไม่มีตำนานหรอกจ้า แต่ว่าไม่มีใครใส่กัน
เวลาเห็นสนใจเสื้อสีโอโม่มันบอกไม่ถูกอ่ะ

เอาเป็นว่า อยากใส่ก็ใส่ไม่มีใครว่า
แต่เอแบคไม่เคยเห็นใครเค้าใส่กันค่ะ

*

544

• Guest
มันเป็นสีกระหรี่คะง่ายๆ

*

o_O

• Guest
ราชภัฏกะพาณิชย์เค้าใส่กันนี่

แต่เห็นพวกจุฬา มธก็ไม่ค่อยมีนะ

*

sooooooo

• Guest
เห็นแต่เดกราชภัฏใส่เสื้อโอโม่ตัวเล็กๆ รัดๆ ปากแดงๆ (ด้วยอุทัยทิพย์) เค้าชอบใส่กันอะ
แต่ไม่เห็นเดกเอแบคใส่

*

เด็กใหม่ 544xxxx

• Guest
@544 Guest แบบว่า เราบรรลุแจ้งเลยกับคำว่าเสี่ยว   :154218d4:

เราเคยเป็นเด็กพาณิชย์ ใช่ เค้าชอบใส่กัน เราก็ใส่มาตลอดเวลาใส่แล้วมันขับสีผิวดี ไม่ได้ตั้งใจจะทำให้มองดูแล้วเสี่่ยว  :6df94e16:

หาซื้อยากไหมสีโอโม่? เห็นแม่ค้า เค้าบอกว่าแถวๆบางลำภูมีเยอะ  :efb50fe2:

งั้นเราซื้อสีธรรมดาดีกว่าอิอิ ไม่อยากเป็นแกะดำในม.   :d16c4689:

ขอบคุณที่เข้ามาแนะนำเด็กใหม่นะค่ะ ทุกๆคน

Cheer!  :967339c1:

*

fern..

• Guest
ตัดสินใจถูกแล้วค่ะ สีธรรมดาๆสวยสุดละ

*

อิอิ

• Guest
มันเป็นยังไงอ่ะครับสีโอโม่ ??? คือมันขาวแบบวิ้ง ๆ ประมาณพี่สต๊อปที่เป็นพริตตี้เงินล้านป่ะครับ หุหุ

*

คริคริ

• Guest
สีขาว วิ้งๆฟ้าอ่อนมากๆ