Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ถามเรื่อง service learning ด่วนจ้าาาาาาาาาาาาา (E-thics ด้วย)

• 4 Replies
  • 1500 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

help me plz

• Guest
เราลงชื่อที่ไปทำ service learning กับอ.อเนกแล้ว จ่ายตังค์ไปแล้ว ถ้าเวลาเขียน report หลังจากทำแล้ว มันต้องส่งทางเว็บใช่มั้ย

เราต้องไปลงทะเบียนในเว็ป www.sainet.au.edu มั้ยอ่ะ

มันจะขึ้นเกรดให้ป่าว เช็คได้ที่ไหนหรอ

แล้วพรุ่งนี้เราต้องไปทำ service learning ไปช่วยทำความสะอาด big cleaning day ที่อยุธยาแล้วต้องไปรอรถที่ไหนของหัวหมากหรอ

ไป 7 โมงเช้าใช่มั้ย

ส่วนเรื่อง E-Thics เนี่ย เราจะ make up แต่ไม่รู้ว่าเซคมันเต็มยัง  ถ้าเราจะลงทะเบียนในคอมฯมันต้องไปทำยังไงอ่ะ เราสามารถไป walk in ได้มั้ย

เห็นอ.อเนกบอกว่าถ้าเราไม่มาทำ service learning ในเทอมนี้ล่ะก็จะต้องเรียน E-thics ใหม่หมดเลย บางคนก็บอกว่าต่อไปถ้า make up E-thics

อีกทีเค้าจะต้องเสียตังค์จริงๆหรอ (รบกวนตอบหน่อยนะ คำถามมันเยอะไปหน่อย อยากรู้มากๆ)
    :058e8b09:

*

แฮะๆ

• Guest
ต้องลงด้วยหรอ อ่าว เราก็ไม่รู้ เราก็ไม่ได้ลง พรุ่งนี้ เราก็ไป อยุธยา เหมือนกันค่ะ เค้าบอกต้องขึ้นรถ ที่หัวหมาก 7 โมง

เเต่อาจารย์บอกว่า เทอมนี้ ไม่ต้องเขียน report น๊ะ เราถาม  อาจารย์ อเนกเเล้ว

กรณี นี้ เป็นกรณ๊ พิเศษจ้าาา

*

Jeijie

• Guest
เราก็ไปลงทะเบียนไปอยุธยาเหมือนกัน ถามหน่อยว่าพรุ่งนี้ต้องแต่งตัวยังไงอะ ต้องเอาอะไรไปบ้างไหม

*

แฮะๆ

• Guest
อาจารย์อเนก บอกว่า ใส่ เสื้อ ยืด กางเกง ขาสั้น เเตะ จ้า 5555555 เเล้วก็เอาใจไปทำความสะอาด

เเค่เนี่ยะ แหล๊ะ  :0fbbf481:

*

Jeijie

• Guest
 (thx) (thx) (thx)

ปล. เสื้อยืดสีอะไรก็ได้หรือป่าวอ่า