Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ที่เรียนพิเศษวิชาaspect of american culture

• 1 Replies
  • 3103 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

tagano

• Guest
มีใครรู้บ้างว่าสามารถเรียนพิเศษวิชาaspect of american culture  ได้ที่ไหนครับ ช่วยบอกทีครับ    :17f0f3b0:  

*

PCLB

• SuperStar Member
  • 508
ไม่ต้องเรียนค่ะ มันคือวิชาท่อง ถ้าอยากได้คะแนนดีๆ คุยกับอาจารย์เยอะ ๆ participate ในห้องให้ได้มากที่สุดเท่าที่จะทำได้ อย่าเล่นมือถือ อย่าคุยโวยวาย เพราะอาจารย์จอห์นเขาไม่ชอบ เขาซีเรียสเรื่อง มารยาทในคลาสมากนะคะ แต่ในห้องคือ ถ้าตั้งใจเรียนคือ ได้รุ้อะไรเกี่ยวกับสหรัฐเยอะมากๆๆๆๆ