Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

เรื่อง เข้าเวบเอแบคไม่ได้

• 1 Replies
  • 431 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

481

• Guest
ทำไมถึง login เข้าเวบของเอแบคไม่ได้อ่ะค่ะช่วยบอกทีน่ะค่ะ

*

Napicos

• SuperStar Member
  • 294
Re: เรื่อง เข้าเวบเอแบคไม่ได้
« Reply #1 on: November 19, 2011, 06:52:10 PM »
อาจจะกำลังใส่ข้อมูลเกรดค่ะ เพราะตอนนี้เกรดเริ่มทะยอยออกบ้างแล้ว อย่างของเรา Cumulative Credit เปลียนแล้วค่ะ
เรียนจบแล้วค่ะ จบเมื่อ Class of 40 (March 2012)

ถ้าจากนี้ตอบอะไรไป แล้วข้อมูลไม่ Up to Date ต้องขออภัยค่ะ