Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ที่U-lifeยังมีห้องว่างให้เช่าไหม

• 2 Replies
  • 1270 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

531----

• Guest
ต้องการห้องที่อยู่ได้2-3คนค่ะ ทิ้งรายละเอียดไว้ได้เลยค่ะ แล้วนอกจากยูไลฟ์แล้วมีคอนโดไหนที่น่าอยู่อีกไหมค่ะ  (a04)

*

ขายสันยา

• Guest
ขาย สัญญา Preme condo ห้อง one bed room เช่า เดือน ละ 12,000 บาท

มี ห้อง รับเเขก ห้องนอน เเยก เเละห้องนํ้า คะ
modermform เฟอร์นิเจอร์
ทีวีจอเเบน 32 นิ้ว
ไมโครเวฟ เเละ ครัว
เครื่องซักผ้า**
ตู้เย็น
Wifi ฟรี
รถตู้รับส่ง ของคอนโด

*** ค่าไฟ ค่านํ้าถูกๆมากๆ คะ  เเอร์สองเครื่อง ค่า ไฟ ไม่เคยเกิน 1,100 ค่านํ้า 114 บาท

ค่าสัญญา 20,000  สัญาหมด กค ปีหน้า

****เราจะกลับไปอยู่บ้าน คะ ยังไงลองเเวะเข้ามาดูห้องได้นะคะ
ติดต่อ 08777-34230  

*

Gyess

• Guest
ผมว่าที่ the leisure ห้องสวยนะคับบ