Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ถ้า Coordinator ตรวจข้อสอบ เป็นยังไง

• 1 Replies
  • 712 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

531XXX

• Guest
ถ้า Coordinator ตรวจข้อสอบ เป็นยังไง เหรอครับ
เพื่อนผม ทั้งผม เรียน Fin 2700 ได้ C กับบ้าน  :5c745924:
จนน่าเกลียดมากๆๆ อ่ะครับ  :87a4e689:
เห็นเพื่อนบอกว่า Coordinator ตรวจ

*

........

• Guest
แล้วทำไมโดน coordinator ตรวจละคับวิชาไฟแนนซ์ อาจารย์ประจำเซค เป็นคนตรวจเองหนิ แต่ถ้าโดนโคตรวจก็คงเป็นอาจารย์RATTANNA ละคับเพราะแกเป็น coordinator วิชานี้