Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

เลขท้ายคนละวันกัน pre-regis เซคเดียวกันยังไงครับ

• 5 Replies
  • 1160 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

jalop

• Sr. Member
  • 41
 :875328cc: ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ

*

serious

• Guest
เลือกเซคที่ไม่ค่อยมีคนลงค่ะ

เพราะจะได้มีที่เหลือสำหรับคนที่จะลงในอีกวัน

ขอให้โชคดีๆค่ะ

*

ACRP2

• Arts, Eng. (521)
  • SuperStar Member
  • 1382
เราจะลงก่อนวัน เวลาของเราไม่ได้นะครับ
แต่จะลงหลังวัน เวลาของเราได้

ถ้าอยากลงกับเพื่อน
ก็ดูว่าวัน เวลาของใครหลังสุด
ก็ลงพร้อมคนนั้น

*

jalop

• Sr. Member
  • 41
เราจะลงก่อนวัน เวลาของเราไม่ได้นะครับ
แต่จะลงหลังวัน เวลาของเราได้

ถ้าอยากลงกับเพื่อน
ก็ดูว่าวัน เวลาของใครหลังสุด
ก็ลงพร้อมคนนั้น

เห็นอาจารย์ในห้องทะเบียน บอกว่าลงของอีกวันไม่ได้ ผมก็เลยงงๆอะครับ

เค้าบอกลงได้แค่เย็นของวันตัวเอง

สรุปลงหลังวันตัวเองได้ แต่ครูไม่อยากให้ลงใช่ไหมครับ

*

ACRP2

• Arts, Eng. (521)
  • SuperStar Member
  • 1382
อ่าวหรอครับ แต่จากประสบการณ์ เพื่อนเคยลงหลังวันตัวเองได้นะ

*

fff

• Guest
ลงช่วงเย็นๆตอนใกล้จะหมดเวลาซิแล้วพอวันรุ่งขึ้นก็ให้เพื่อนรีบมาลงเซคตามกันจาได้เรียนด้วยกัน