Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ทำไงให้ได้เรียนเซ็คเดียวกันกับเพื่อนคะ

• 11 Replies
  • 3323 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

noon !!

• Guest
คือเพื่อนทุกคนเลขลงท้ายไม่เหมือนกันอะค่ะ มีวิธีไหนให้ได้เรียนเซ็คเดียวกันมั้ยคะ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบค่ะ : ))

*

home

• Guest
ลงหลังสี่โมงพร้อมกัน แต่ อาจานที่ได้คงจะไม่ค่อยดีเป็นแน่แท้

*

ืnoon

• Guest
ลงวันไหนอะคะ หรือว่าวันไหนก้อได้แต่หลังสี่โมง

*

Mullika

• SuperStar Member
  • 668
ก็ต้องดูตาราง แล้วรอเย็นวันที่วันและเวลาที่เลขท้ายของเพื่อนคนที่ได้ลำดับเวลาลงเป็นคนสุดท้าย 4 โมงวันนั้นก็ลงพร้อมกัน แต่ต้องทำใจนะว่า อาจารย์ที่ใจดีอาจจะเต็มหมดแล้ว หรือไม่ก็วิชาที่อยากลงอาจจะเต็มไปแล้ว หรือไม่อีกวิธีคือ ลงไปก่อนแล้วตอนแอดค่อยมาแก้ตารางแต่แบบนั้นก็มีค่าใช้จ่ายในการย้ายเซค

*

cde

• Guest
แนะนำว่า เลขใกล้ๆกันที่ลงวันเดียวกัน ลงพร้อมกาน. ส่วนเลขที่ไกลออกไปก็ลงวิชาเดียวกันคนละเซกหรือถ้าอาจานยังไม่เตม ก็ลงคนเดียวกับเพื่อน แล้รไปขอเมกอัพถ้าอาจานใจดี. ถ้ารอกาน หลังสี่โมงง มานจะไม่ได้เรียนแล้วต้องมาน่่งแก้วิชาเรียนอีกเสียดายเวลา
ที่นี่ทำไรก็เปนเงินไปหมดแระ 55 สู้ๆครับ

*

jalop

• Sr. Member
  • 41
เลขคนละวันกัน ลงพร้อมกันได้ไหมครับ

*

ACRP2

• Arts, Eng. (521)
  • 1382
เราจะลงก่อนวัน เวลาของเราไม่ได้นะครับ
แต่จะลงหลังวัน เวลาของเราได้

ถ้าอยากลงกับเพื่อน
ก็ดูว่าวัน เวลาของใครหลังสุด
ก็ลงพร้อมคนนั้น

*

sinnomoro

• 31
ถ้าตามตารางนะคะ

วันที่ 11 กันยา 2011

มีลงทะเบียนเวลาสุดท้ายคือ 15.00 - 15.40 น.

แล้วเวลา 15.40 - 16.20 น. ว่างอะค่ะไม่มีระบุลงทะเบียน แล้วจะมาลงตอนนี้ได้มั้ยคะ

คือเพื่อนลงท้าย 3,4,5,7 แล้วหนูก้อลงท้าย 2 อะค่ะ

*

ACRP2

• 1382

มีลงทะเบียนเวลาสุดท้ายคือ 15.00 - 15.40 น.

แล้วเวลา 15.40 - 16.20 น. ว่างอะค่ะไม่มีระบุลงทะเบียน แล้วจะมาลงตอนนี้ได้มั้ยคะ

คือเพื่อนลงท้าย 3,4,5,7 แล้วหนูก้อลงท้าย 2 อะค่ะ

ได้ครับ

*

sinnomoro

• 31

ได้ครับ

แต่เพื่อนที่ลงท้ายเลข 3,4,5,7 ในตารางให้ลงวันที่ 12 กย อะค่ะ

แต่หนูในตารางบอกให้ลงวันที่ 11 กย แบบนี้ได้ใช่ป่ะคะ : )

*

ACRP2

• 1382
วันที่ 11 มีพรีรีจิสด้วยหรอครับ http://www.abactoday.com/files/images/pre2-2011.JPG

*

sinnomoro

• 31
วันที่ 11 มีพรีรีจิสด้วยหรอครับ http://www.abactoday.com/files/images/pre2-2011.JPG

ขอโทดค่ะ พอดีดูผิด เปลี่ยนเป็นวันที่ 14 กับ 15 กันยาอะค่ะ ^^