Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

about ethic seminar!

• 0 Replies
  • 660 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

spin

• Guest
about ethic seminar!
« on: July 29, 2010, 07:14:33 PM »
ไม่ได้เข้าเอตติกของ 2 เทอม 1 ค่ะ อยากทราบว่าต้องทำยังไง เคยได้ยินว่าจะมี make up แต่มีคลาสเดียว เรากลัวเต็ม มันจะสำรองที่นั่งได้ไม๊คะ แล้วมักจะมีหลังมิดเทอมเลยรึป่าว เราจะได้คอยดูตามเว็บ กลัวพลาดอีกค่ะ แล้วไอ้เอตติกเนี่ย เทอมนึงมันมีกี่ครั้งคะ เข้ากันอีกที ปี 2 เทอม 2 นี่คือหลังไฟนอลเลยรึป่าว