Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ขาย BlackBerry ทุกรุ่นราคา เด็กเอแบค ครับ ด้วยยอดขายกว่า 40 เครื่อง

• 1 Replies
  • 1608 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Dummy Company2010

• Guest
ขาย BlackBerry ทุกรุ่นราคา เด็กเอแบค ครับ ด้วยยอดขายที่มากกว่า 40 เครื่อง ภายในระยะเวลา 5 วัน ในงาน Trendy Dummy Day ของมหาวิทยาลัยอัสสัมชัญนะครับ

ตอนนี้เรามีขายอยู่เรื่อยๆ และ เพื่อนๆ สามารถสั่งซื้อสินค้าได้จาก www.DekAbacShop.com หรือสามารถ สั่งซื้อผ่านตัวแทนจำหน่ายของพวกเรา หรือ สามารถมาซื้อที่ Office ของพวกเราได้เลย ที หัวหมาก ตึก Studio ข้างวินรถตู้ ครับ

ภายในเว็ปไซด์ตอนนี้สินค้าอาจจายังไม่เยอะเนื่องจากรอ set เรื่องราคาอยู่ครับ แต่ยังไงรับรองว่าถูกกว่าข้างนอก 100% ครับ

ABAC Perfect Dummy Company2010
PerfectDummy@hotmail.com
>>www.DekAbacShop.com <<

*

ABAC Perfect Dummy2010

• Guest
ขอบพระคุณครับ เว็ป www.abactoday.com คับสำหรับพื้นที่