Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

Major BBA ค่ะ อยากทราบเรื่อง Accounting, Hospitality&Tourism, Real estate

• 0 Replies
  • 1084 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

oilkykung

• Newbie
  • *
  • 1
Accounting, Hospitality&Tourism, Real estate เกี่ยวกับแต่ละmajorจบไปทำงานอาชีพอะไรได้มั้งคะ ตอนทำงานทำไรบ้าง? ทำงานกี่โมงถึงกี่โมง? คืออยากได้ข้อมูลต่างๆไปตัดสินใจเลือกmajorน่ะค่ะ ตอนนี้อยู่ปี3เทอม1 ได้เวลาเลือกเมเจอร์แล้วค่ะ :fea27916: ที่สนใจมีเเค่3ตัวนี้ค่ะ อยากได้ความคิดเห็นจากพวกพี่ๆศิษย์เก่าabacที่จบไปแล้วค่ะ /ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ^^ :875328cc: