Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ปกติ ผู้ชายตัดผมกันร้านไหนคะ ?

• 13 Replies
  • 6532 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Parida Kongchokpunya

• Jr. Member
  • **
  • 6
ตามหัวข้อเลยคะ รบกวนถามคุณผู้ชายทั้งหลาย เวลาจะตัดผม ร้านไหนตัดผมดีบ้างคะ ? ช่วยแนะนำหน่อยคะ ในซอยเอแบค หรือ เมกะ ก็ได้ค้า  :54bd3bbb:

*

JJ_JIA

• **
  • 11
เพื่อนผู้ชายเรา ส่วนใหญ่เวลามันตัด มันตัดร้านที่อยู่เอยูมอลอ่า ติดๆกับu wash อะคะ เห็นมันว่าตัดโอเครยุนะ สำหรับผู้ชาย แต่ถ้าผู้หญิงร้านในม.ไม่โอเท่าไหร่ เราแนะนำผู้หญิง ไปตัดร้านไอด้า ที่view pointค่า

*

cutme

• Guest
Mega Bangna ครับ ร้าน แถว ๆ โซน ธนาคาร ฝั่งเดียวกับ Fitness First

*

ANM

• Guest
เพื่อนเราตัดร้านในม.นะ ข้างๆร้านซักเสื้อในเอยูมอชั้นล่างอ่ะ ก็ตัดโอเคนะ ลองไปดูๆ

*

Kadima

• Guest
ผมตัดตรงเดอะริชอะครับ

*

kvam

• **
  • 17
สยามเลยครับ ไกลหน่อย

*

Banana Kang

• **
  • 16
เพื่อนเราตัดที่เดอะริชจ้าา  :332f960b:

*

Po

• Guest
เห็นเพื่อนเราตัดที่เดอะริชนะ

*

Ncp

• Guest
เราเห็นเพื่อนเราตัดที่เดอะริชนะ ลองดูงับ

*

Hani

• Guest
เพื่อนเราตัดในเอยูมอลอ่ะค่ะ ก็ดีอยู่นะ

*

KKKK

• Guest
ปกติไปตัดที่ mega bangna ครับ

*

bnnbnn

• Guest
หน้าเดอะริชคนก็ตัดเยอะอยู่น่ะ แล้วแต่คนชอบอะเเหละ

*

yinggg

• Guest
เคยเห็นในเอยูมอลชั้นล่างมีร้านนึงนะคะ ข้างๆร้านซักผ้า ไม่ก็ที่เมกะค่ะ

*

MyArtO

• **
  • 14
au mall / เมกะ