Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

MR. PANANT ที่สอน micro com สอนอะไรบ้างครับ พรุ่งนี้ผมต้องหาตัวอาจาร์ย เซนใบ petitionคับ

• 1 Replies
  • 1056 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

bbbatticus

• Sr. Member
  • 37
ไม่ทราบว่า จะ หา อาจาร์ย MR.PANANT ได้ที่ไหนบ้างครับ
จารยเค้าสอนไรบ้างครับ
พรุ่งนี้ แอดวันสุดท้าย คิดได้ แอดเพิ่ม microcom ไปเลยดีกว่า ผ่านไอทีไปนานละ ขี้เกียดมาเกบซัมเมอร
แต่เซคเค้าเตม คิดว่าจะไปหาอาจาร์ย วัน พรึหัส แต่ลืมคิด เพราะพรุ่งนี้แอดวันสุดท้าย อ้าววว ทำไงดีล่ะทีนี้ 555

ใครรุ้บอกทีนะคับ