Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

รบกวนถามหน่อยครับ

• 0 Replies
  • 430 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

abc112

• Guest
รบกวนถามหน่อยครับ
« on: January 17, 2013, 09:05:54 AM »
รบกวนถามพี่ๆหน่อยครับ คือว่าพอดีมีวิชานึงผมขาดเรียนเกินไป 1 ครึ่งแล้วอาจารย์เค้าบอกให้ผมเขียนอธิบายสาเหตุไปให้ดีนไม่งั้นจะไม่อนุญาติให้เข้าสอบไฟนอล ไม่ทราบว่าใครพอทราบไหมคับ ว่าต้องเขียนจดหมายอธิบายยังไง แล้วก็มีโอกาสแค่ไหนที่ดีนเค้าจะอนุญาติให้เราเข้าสอบไฟนอลได้ คือเครียดมากครับว่าดีนจะไม่อนุญาติแล้วจะต้องเรียนใหม่เพราะคะแนนสอบออกมาก็อยู่ในเกณท์ที่ดีมากอ่ะคับมีแนวโน้มว่าจะได้เอ คือไม่อยากเรียนใหม่อ่ะครับ ขอบคุนพี่ๆทุกคนล่วงหน้านะครับ