Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

A.theingi global marketing

• 1 Replies
  • 2262 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

...

• Guest
A.theingi global marketing
« on: November 01, 2012, 12:02:49 AM »
อยากทราบว่าอ.theingiเป็นไงค่ะ เห็นในบอร์ดบอกว่าดี แต่พอดูในclass lookup มีที่นั่งว่างเหลือเยอะมาก ดลยอยากรู้ว่าอาจารเค้าเป็นยังไง สอนดีๆม่ดี กดคะแนนหรือไม่กดค่ะ?

*

กูหล่อ

• Guest
Re: A.theingi global marketing
« Reply #1 on: November 01, 2012, 12:21:58 AM »
ของเค้าดีจริงๆ สอนดีถ้าสนใจเรียนจริงๆจะได้อะไรมากมาย สอบเขียนผิดสะกดผิด ได้ศูนย์เลย เหมือนจะโหดแต่ก็ช่วยเด็ก ผมเรียนได้ C มา ทั้งๆที่อ่านมาน้อยมากไฟน่อล  เทอมต่อมาผมเรียนเจออาจาร์ยอีกทีตัวplan a แกก็เหมือนเดิม แต่คราวนี้ผมรู้หลักว่าต้องเรียนยังไงกับแก ผมเลยได้ A แกติดความสมบูรณ์แบบอะ คืองานต้องละเอียด ไม่เคยให้คะแนนใครเต็ม ต้องparticipation ในห้อง project ต้องanalyze และเขียนเป็น own word ถึงจะได้คะแนนมาก อย่าเถียงอาจาร์ย ผมว่าที่สำคัญจริงๆคือการอ่านหนังสือสอบมากกว่า ถ้าอ่านมาดี ก็ไม่ต้องสนใจอาจาร์ยหรอก สู้ๆครับ