Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

อยากaddวิชาเพิ่ม แต่secเต็ม ทำไงดีคะ

• 1 Replies
  • 1059 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

depressing student

• Guest
พอดีอยาก add วิชา fun accountingเพิ่มค่ะ
เซคที่ต้องการจะลงเต็มแล้ว (เหลือเซคอื่นก็ไม่ตรงกับเวลาว่างในตารางเรียนของเรา)
อยู่คณะ Artsแล้วเซคน้อยค่ะ เต็มแทบจะหมด

สามารถให้อาจารย์เซ็นเพิ่มนักศึกษาได้มั้ยคะ?

:098eb4a5: :098eb4a5: :098eb4a5: :098eb4a5:

*

Lola

• Guest
อันนี้ขึ้นอยู่กับอ.นะคะ บางคนเค้าไม่เซ็นให้