Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ไม่ได้พบ advisor ลงทะเบียนได้ตอนไหน

• 2 Replies
  • 1726 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Oppoo

• Guest
ไม่ได้พบ advisor จะลงทะเบียนได้ตอนไหนคะ

*

depressing student

• Guest
อันนี้ในกรณ๊ของเพื่อนเรานะคะ
เพื่อนเราไม่ได้ไปพบadvisor ก็palnได้นะคะแต่ได้แค่12credits
กดpre-registอะไรได้หมด
แต่ต้องไปaddingวิชาเพิ่มเอาเองและพบadvisorค่ะ

ยังไงลองคุยกับadvisorดูสิคะ emailไปถาม

*

Lola

• Guest
ช่วง adding ค่ะ แต่เค้าจะให้ลงทะเบียนตามวันที่กำหนด คือ ช่วง2-3วันท้ายสุด
แต่ว่าวิชาที่จะลงพยายามเตรียมใจเผื่อๆว่าอาจลงไม่ๆด้เพราะว่ามันเต็มนะคะ ฉะนั้นลองเลือกลงกับอ.ที่ไม่ป็อปปูลาร์มาก น่าจะลงได้

*คห.1 อันนั้นเฉพาะคณะ arts