Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

EPAYMENT ไม่รับบัตรเครดิตธนาคารอื่นๆนอกจากกรุงศรี ?????

• 2 Replies
  • 1492 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

afdfdf

• Guest
สวัสดีครับ พอดีสงสัยนิดนึง ตัว EPAYMENT ปัจจุบันไม่ได้รับบัตรเครดิตธนาคารอื่นๆ
นอกจากบัตรของ กรุงศรี เลยใช่ไหมครับ ?

แล้วแบบนี้ถ้าเรามีบัตรเครดิตธนาคารอื่น ต้องไปจ่ายที่ไหนอย่างไรบ้างครับ ผมกดหาลิงค์แบบครั้งก่อนๆไม่เจอเลย

หรือต้องเงินสดอย่างเดียวครับ ?

*

มิลิน

• Guest
รับนะคะ แต่จะโดนชาร์ตค่าธรรมเนียมราวๆ2-3%

*

epayment

• Guest
epayment ไม่รับนะครับ ต้องไปจ่ายที่ ม. อย่างเดียว