Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ลง ENG 3 4 พร้อมกัน เทอมสุดท้าย ได้ไหม

• 1 Replies
  • 1853 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

kb

• Guest
เทอมสุดท้ายเหลือแค่ 4 ตัว เมเจอร์ 1 อิ้ง  3 4 และ buscom ค่ะ สามารถลงอิ้ง  3 4 พร้อมกันได้ไหมคะ ต้องทำอย่างไรบ้างคะ ขอบคุณค่ะ

*

จารุ

• Guest
ต้องเหลืองแค่อิ๊ง3กับ4ค่ะถึงจะลงทั้งสองตัวพร้อมกันได้  เราแนะนำว่าถ้าไม่ขยันมากจริงลงทีละตัวค่ะเพราะเราเคยลงแล้วมันค่อนข้างหนัก แต่ถ้าโชคดีอาจารย์ใจดีก็ดีไปค่ะ