Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ENG III อ. DR. LAURA M กับ อ. DR. AUDWIN TE คนไหนดีกว่ากันค่ะ

• 10 Replies
  • 5493 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

artae

• Guest
ENG III อ. DR. LAURA M  กับ อ. DR. AUDWIN TE คนไหนดีกว่ากันค่ะ

อยากรู้ว่าคนไหน ดีกว่ากันอะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

*

.........

• Guest
Dr.Audwin เพื่อนเรียนด้วยบอกว่าดีมาก ให้คะแนนง่าย

*

หนึ่ง

• Guest
Dr. Laura ครับ ผมเพิ่งเรียนมาเทอมที่แล้ว

อาจารย์ช่วยเด็กมากครับ

ผมคะแนนมิดเทอมไม่ดีเลย แต่ผ่านมาได้

*

artae

• Guest
แล้ว  Dr. Laura  ให้คะแนน ง่ายหรือเปล่าค่ะ

*

หนึ่ง

• Guest
ตามเนื้อผ้าครับ

แต่อาจารย์บอก สิบกว่าคะแนน อาจารย์ก็เคยช่วยนักเรียนมาแล้ว

ถ้านักเรียนตั้งใจ  แล้วแต่นะครับ ลองเลือกเอา

ปล.ผมขาดเกินไปเยอะด้วยอ่ะ แต่ยังได้สอบ 55

*

artae

• Guest
ขอบคุณ ค่า สำหรับ ทุกข้อความม

*

.......

• Guest
วิชานี้โชคดีก็ผ่าน
โชคร้ายก็ไม่ผ่าน
เหอๆ

*

aimmmiz

• Newbie
  • *
  • 4
Eng III อาจารย์ MRS. KALPANA เค้าบอกว่าดีจิงหรือป่าวคร้า
รบกวนช่วยตอบหน่อยน้าค่ะ ด่วนๆๆค่ะ

*

natthanatt

• Newbie
  • *
  • 2
DR. AUDWIN TE   dee ka

i studied with him last sem
he gives good mark
everybody in the class gets good mark and nobody drop in my section
i think in my section mostly pass

*

Bananaz

• Guest
Audwinโหดไหมคับเห็นบางคนบอกเคร่งเรื่องเวลา โหดไหมคับเวลาให้คะแนนกะตอนสอน