Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

macro ลงกับ aj.SUPPANUNTA หรือ aj. KYI CIN THANT ดีต่ะ

• 1 Replies
  • 994 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

561J

• Professor Member
  • 61
ควรลงกับใครดีค่ะ หรือควรลงกับอาจาร์ยท่านอื่น รบกวนแนะนำด้วยนะคะ ไม่รู้จะลงกับใครดี  :4fd9f2d3:

*

dream-im

• Hero Member
  • 115
พึ่งเรียนกับ Aj. KYI CIN THANT มาค่ะ ท่านเป็นคนพม่าค่ะ ใจดี ^^ สอนเข้าใจ ละเอียด แต่น้ำเสียงจะเนิบๆหน่อย สำเนียงฟังไม่ยากมาก ค่อยๆทำความคุ้นชินไป ท่านจะชอบให้ Assignment ไปทำเป็น HW สักข้อสองข้อ เพื่อฝึกทำและทำความเข้าใจกับบทเรียนที่พึ่งเรียนไป ไม่เสร็จไม่ได้ไม่เป็นไร ขอให้พยายามทำมา ส่วนมากจะเดินๆดูทั่วห้องว่าทำมาไหม แต่ถ้าคาบไหนใครไม่ทำหรือทำมาน้อย โดนให้ส่งเช็ก เก็บเป็น extra mark สงสัยตอนไหน สอบถามท้ายคาบได้ค่ะ ...