Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ใครพอรู้บ้างว่า บัตร M Gen ใช้ลดตั๋วหนังที่ ไอแมกซ์ พารากอนได้หรือเปล่า

• 12 Replies
  • 4699 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Annabeth

• Jr. Member
  • **
  • 12
สนใจไปดูหนัง 3D ที่พารากอน แต่ราคาตั๋ว 450 ปกติโรงหนังในเครือ Major เค้าจะลดได้โดยใช้บัตร M Gen เลยสงสัยว่าที่ ไอแมซ์ พารากอนเค้าลดด้วยหรือเปล่า เพราะเห็นราคาของสาขาอื่นที่เป็น 3D เหมือนกัน ทางเว็บไซต์บอกว่าลดให้ แต่ของพารากอนไม่เห็นบอกว่าจะลดให้หรือเปล่า ใครพอรู้ บอกหน่อยน่ะค่ะ

*

Su sri

• Arts, Eng. (531)
  • SuperStar Member
  • 356
มันลดไม่ได้นะค่ะ แต่มันสะสมแต้มได้ค่ะ ><"

*

art eng

• Guest
ลดได้ด้วยนะ อย่างสมมุติราคาปกติ 120บ./ที่นั่ง   เหลือ 80บ./ที่นั่ง
และก็สะสมแต้มด้วย

*

Soliloquizer

• Hero Member
  • 161
เผื่อเจ้าของกระทู้จะงงจากสองเรพข้างบน ก็คือถ้าดูแบบปกติมันจะลดได้ครับ แต่ถ้าดูสามมิติหรือแบบพรีเมียมตอนนี้ยังลดไม่ได้ครับ

*

Annabeth

• Jr. Member
  • **
  • 12
อ่อ ตกลง 3D มันลดรึป่าวค่ะเนี๊ยะ โรงที่หมายถึง คือ ไอแมกซ์ พารากอนน่ะค่ะ ไม่ได้พูดถึง สามมิติ ตามโรงทั่วไป

*

Su sri

• Arts, Eng. (531)
  • SuperStar Member
  • 356
3มิติ โรงทั่วไป มันก้ไม่ลดค่ะ
3มิติ ไอแม๊ก ก้ไม่ลด
แต่มันสามารถเก็บแต้มที่เราดู 3มิติ ได้

ทำไมต้องเก็บแต้ม?
เพราะถ้าเรามีแต้มครบ 150 หรือ 160 บาทเราก้ได้ดูหนังฟรี 1 เรื่องไงค่ะ

ส่วนโรงธรรมดา
วันพุดนักศึกษา มีที่นั่ง 80 กับ 100 เก็บแต้มอย่างเดียวเพราะมันลดแล้วค่ะ
วันธรรมดาหรือวันเสาอาทิด ที่นั่งละ 100
หนังใหม่(ฝรั่ง) มีที่นั่ง 120 กับ 140 ค่ะ

*

ห่วงเด็กไทย

• Guest
ลดดิ ถ้าไม่ลดมาคุยกับผม เดี๋ยวผมไล่มันออกเอง

*

Hachi_go

• Hero Member
  • 131
  • Ikmubmik forever ^////^

*

paragon fevor

• Guest
3มิติ โรงทั่วไป มันก้ไม่ลดค่ะ
3มิติ ไอแม๊ก ก้ไม่ลด
แต่มันสามารถเก็บแต้มที่เราดู 3มิติ ได้

ทำไมต้องเก็บแต้ม?
เพราะถ้าเรามีแต้มครบ 150 หรือ 160 บาทเราก้ได้ดูหนังฟรี 1 เรื่องไงค่ะ

ส่วนโรงธรรมดา
วันพุดนักศึกษา มีที่นั่ง 80 กับ 100 เก็บแต้มอย่างเดียวเพราะมันลดแล้วค่ะ
วันธรรมดาหรือวันเสาอาทิด ที่นั่งละ 100
หนังใหม่(ฝรั่ง) มีที่นั่ง 120 กับ 140 ค่ะ

ไม่รู้ก้อย่ามั่วสิคะ 5555555
ลด ลด ลด ลด ลด
เราดูบ่อย เนี่ยก็เพิ่งดูไพเรท ไอแม็ก์ มา เบาะคู่ซะด้วยยยย

*

5555

• Guest
ที่ว่าลดนี่ 3D เรยใช่ม่ะคะ
หาข้อมูลอยู่ว่าจะไปดูเสาร์นี้