Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ใครรู้จักร้านเปิดใหม่ (ข้างร้านขายเครป) หน้าเดอะริชบัางคะ

• 0 Replies
  • 759 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Bb66

• Hero Member
  • 101
ร้านที่เพิ่งเปิดเป็นแผงเล็กๆอ่ะค่ะ (ข้างร้านขายเครป ซอยเดอะริช)
เค้าขายอะไรเหรอคะ เห็นพ่อค้า(กน้าตาดี หล่อๆ)ยืนปิ้งอยู่หน้าร้าน แต่ไม่กล้าเข้าไปถาม เขินนนน555แล้วเพืีอนเค้าก็อยู่เยอะด้วยอ่ะค่ะ

ป.ล.ร้านที่เจ้าของร้านหล่อๆ ทำผมตั้งๆ บางวันก็ใส่เสื้อฟุตบอลอ่ะค่ะ รบกวนด้วยค่ะ
อยากรู้ว่าเค้าขายอะไร