Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

เดกเอแบคที่กำลังหาหอใหม่ควรฟังก่อนเสียค่าโง่

• 4 Replies
  • 1703 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

ABAC STUDENT

• Guest
        เดกเอแบคคทุกคนฟังครับ หออนันดา เหี้ยมาก ตอนทำสัญญาทีแรกบอกว่าค่าหอ 8500 เน็ทฟรี 1ปี พออยู่ไปเดือนนึงให้จ่ายค่าเน็ทเพิ่มเดือนละ 600 แล้วตอนแรกบอกอยู่สามคนได้ พออยู่ไปเดือนนึงบอกว่าถ้าอยู่สามคนต้องจ่ายเพิ่ม แล้วห้ามคนนอกเข้า ถ้าเข้าคิดค่าเช่าเป็นคืน คืนละ 1000 แล้วห้ามพาคนนอกเข้าให้หอหลัง 5โมงเย็น ก็เลยถามว่าพี่นี่ไม่ไช่หอเปิดหรอ มันบอกว่า หอเราเปนระบบแง้มๆ ระบบพ่อเมิง แล้วพอขอค่าสัญญาคืน
เค้าก็ไม่ให้คืนอ่ะ   ที่จิงมันน่าจะคืนนะ เพราะ ตอนทำสัญญากดมานไม่มีแบบนี้ เฮ้อ  พุดแล้ว อนาทสัสๆ
พวกผมจะย้ายออกกานละคับ  ใครสนใจซื้อสันยาต่อบอกได้นะคับ ยินดีลดราคาให้มีหลายห้องคับ :098eb4a5:

*

BJ

• Guest
ใครจะบ้าซื้อหว่ะ

*

MiiS

• SuperStar Member
  • 245
เดินถือสัญญาไปฟ้องตำรวจดิหน้าซอย ได้เยอะกว่าค่าหออีก

*

vie

• Guest
ถ้าจะย้ายสนใจซื้อหอ the barcode ไหมค่ะ
ห้อง vip
ติดต่อ 087-3387878

*

กดกฟ

• Guest
ผมไม่เคยทำสัญญาหอนะครับ แต่ผมคิดว่า....

ในสัญญามันระบุอย่างโน้นอย่างนี้ หรือระบุแค่นี้ แล้วเค้ามาเพิ่มข้อสัญญาทีหลัง....ถ้าเค้าไม่มีข้อที่ว่า สัญญาอาจเปลี่ยนแปลงได้โดยไม่ต้องแจ้งให้คู่สัญญาทราบ ก้แจ้งตำรวจโลดดดดด!!!

แต่ผมว่าไม่น่าจะเปลี่ยนได้นะ เพราะมันxxxเกิน