Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ขายด่วน:) ขายสัญญา Noble Court ห้อง Suite เดือนละ 13,000 บาทจาก 15,000

• 0 Replies
  • 2087 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Green

• Guest
ขายสัญญาหอพัก Noble ห้อง Suite เดือนละ 13,000 ปกติ 15,000 บาท

2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ห้องรับแขก  ขนาด 72 ตร.ม.

ไฟหน่วยละ 4 (ถูกมาก)

น้ำ หน่วยละ 18

Net ติดเองได้ ของ3bb (ติดอยู่ค่ะ) โหลดบิทสบาย

มีจานทรู หนังเยอะ ช่องเยอะ บอลชัด ดูบอลพรีเมียร์ได้

กินข้าวก็มีร้านมาส่งค่ะ อยู่สบายๆตีพุงรอที่ห้องได้เลย

พอดีเพื่อนอีกคนที่บ้านเค้าไม่ให้อยู่ หาร 3 คนไม่ไหวค่ะ

ภาย ในห้องพัก : ตู้เสื้อผ้า - TV 3 เครื่อง - ตู้เย็น - แอร์ 3 ตัว - น้ำอุ่น 2 เครื่อง - อินเตอร์เน็ตในห้องพัก - มีระเบียงกว้างมากก ชุดครัวสำหรับห้องสูท

ร้านค้า :  มินิมาร์ท - ร้านซักรีด - ร้านอินเตอร์เน็ต - ร้านกาแฟ - ร้านอาหารและคาราโอเกะ

สิ่ง อำนวยความสะดวก : - สวนสวยใจกลางที่พัก - ลิฟท์ - ที่จอดรถกว้างขวาง - มีรปภ. 24 ชม. - Key card - มีรถตู้ของหอให้บริการส่งที่มหาลัย

---------------------------------------------------------------------------

ค่าใช้จ่ายต่อคน
มี 2 ห้องนอน 2  เตียง 2 หลังค่ะ 4  ฟุตกับ 5 ฟุต  ห้องละมีเตียงละ 1 หลัง
หารกัน 4 คน เปิดแอร์ตลอด รวมค่าเนต3bb 4mb
ไม่เกินคนละ 4200 ค่ะ

----------------------------------------------------------------------

ติดต่อ กรีน 084-074-4522

BB PIN : 20F77BB0

E-mail: cps-discount@hotmail.com

ขอด่วนก่อนสินเดือนนี้นะคะ สะดวกยังไงเข้ามาดูที่ห้องก่อนก้อได้ค่ะ อยู่จันทร์-ศุกร์ค่ะ