Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

Late Exams

• 1 Replies
  • 652 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Late Exams

• Guest
Late Exams
« on: September 25, 2012, 09:48:53 AM »
รบกวนคนที่เคยทำเรื่อง late exams ช่วยหน่อยนะคะ
เราดูเวลาผิดเป็นตอนบ่ายแ่สอบเก้าโมงอ่ะค่ะ
ไม่รู้ทำไงกำลังจะไปเอาใบรับรองแพทย์น่ะค่ะ   เรารู้ว่าเราผิดแต่ครั้งนี้เป็นครั้งแรกอ่ะค่ะ เเครียดมากๆ พอจะมีใครให้คำแนะนำได้ไหมคะ เราไม่อยากลงเรียนใหม่เลยตอน mid ก็อุส่าสอบได้คะแนนตั้งเยอะ

รบกวนช่วยเล่าเรื่อง intervieww ด้วยได้ไหมคะว่าเค้าจะถามอะไรบ้าง แล้วต้องทำยังไงถึงจะแอดมิดผ่านคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

*

เคยทำ

• Guest
Re: Late Exams
« Reply #1 on: September 25, 2012, 04:54:44 PM »
ผมเพิ่งทำมาตอนมิดเทอม interview ก็ไม่มีอะไรนะครับ เค้าก็ถามว่าทำไมมาสอบไม่ได้ เกิดอะไรขึ้น บลาๆ แล้วก็เอาหลักฐานมาดู เตือนเรานิดหน่อย จบข่าว คือถ้าคุณผ่านมาได้ถึงขั้น interview ผมก็คิดว่ามันน่าจะได้แล้วนะครับ interview ผมรู้สึกเหมือนเค้าอยากจะเตือนเราเฉยๆ