Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ไป ABAC หัวหมาก โดย aiport link ได้หรือเปล่า

• 4 Replies
  • 6379 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

b12

• Guest
ตามข้อมูลข้างบนเลยครับ

ถ้าได้แล้ว ลงสถานีหัวหมากหรือเปล่า แล้วต่อรถไปต่อยังไง คับ?

*

EFFIE

• SuperStar Member
  • 223
ลงแล้วต่อแท็กซี่อย่างเดียวเลยครับ เพราะมันอยู่ในซอยค่อนข้างลึก

*

บัว

• Guest
ลงสถานีหัวหมากต่อรถแท็กซี่ รถวินมอไซด์ หรือรถเมล์ก็ได้ ถ้ารถเมล์ก็นั่งถึงบิ๊กซี แล้วต่อสองแถวเข้ามหาลัย แล้วแต่สะดวกเลยจ้ะ

*

เจ๊อ้วน

• Guest
แนะนำที่สะดวก 2 วิธีค่ะ
1. ลงสถานีหัวหมาก นั่งมอเตอร์ไซค์รับจ้างที่ทางลงสถานี ไปเอแบคหัวหมาก 40 บาท
2. เดินออกมาถนนใหญ่ ข้ามถนน รอ ปอ.537 ลงหน้าเอแบคเลย 12 บาท

*

hana

• Guest
ถ้านั่งแท็กซี่จากสถานีแอร์พอตลิ้งหัวหมากก็ประมาณ 60 บาทค่ะ