Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

Science MAN เค้าจะออกอะไรบ้างครับ ตอน midterm

• 1 Replies
  • 5624 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

chavas

• Sr. Member
  • 26
Science MAN เค้าจะออกอะไรบ้างครับ ตอน midterm
เห็นค้าบอกจะออกแบบ long answer
เลือก ตอบ แบบ 4/5 ข้อ อะ
เค้าจะถามว่าอะไรบ้าง T_T
  :54bd3bbb:ถามพี่ๆ เพื่อนๆทุกคนครับ

*

zanypie

• Guest
ก็เรื่องที่เรียนทั้งหมดอ่ะค่ะ

เลคเชอร์แรกก็จะเน้นเกี่ยวกับพวก environment ethics

เลคเชอรสองเกี่ยวกับประชากร เช่น ถ้าประชากรมากเกินจะเกิดผลดี-เสียอย่างไรบ้าง

เลคเชอร์สามเป็นเรื่องของวัฎจักรต่าง ๆ ว่าทำงานอย่างไร และก็เรื่องของความหลากทางชีวภาพ

เลคเชอร์สุดท้ายเกี่ยวกับพลังงานทดแทน แต่ละแบบมีข้อดี ข้อเสียอย่างไร บลา บลา บลา

ปล. ตั้งใจอ่านหนังสือค่ะ ^^