Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ใช้ปากกาดำฝนข้อสอบจะมีผลยังไงบ้าง?

• 1 Replies
  • 1616 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

mmmmmm

• Guest
ใช้ปากกาดำฝนข้อสอบไปจะมีผลอะไรมั้ยคะ ลืมเอาดินสอ 2B เข้าห้องสอบ และถามอาจารย์คุมสอบแล้ว เค้าบอกว่าอาจจะใช้ได้ ให้ทำๆไป พอออกมาจากห้องสอบลองถามเพื่อนๆ เค้าบอกว่าเครื่องตรวจอาจจะไม่อ่าน แล้วถ้าเครื่องตรวจไม่อ่าน จะมีผลยังไงบ้างคะ ถือว่าคะแนนเป็น 0 เลยรึเปล่า เครียดมากเลยค่ะ

*

Vence

• Guest
เครื่องไม่ตรวจนะคะ เครื่องทำงานจะแสงสะท้อนของคาบ้อนสักอย่างนี่แหละค่ะ ลองติดต่อครูน้า เราเคยใช้ดินสอB ฝนละพยายามฝนเข้มๆเอาออกมาไม่ปหนะ