Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

กำลังจะเข้าเรียนที่นี้ครับ ในคณะMusic Business

• 0 Replies
  • 848 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

ar787

• Newbie
  • *
  • 2
คือผมอยูชั้นม.6ครับ กำลังจะเข้าเรียนปี1ปีนี้ในคณะธุรกิจดนตรีอะครับ อยากรู้ว่ามันเรียนยังไงอะครับ ดีรึป่าว เรียนหนักมากไหมครับ รบกวนพี่ๆที่เรียนอยู่ช่วยตอบด้วยครับ แล้วเรื่องสังคมนี่เป็นยังไงมั่งครับ ผมเล่นเปียโนออกไปทางแนวป๊อป หรือ แจ๊สอะครับ ถ้าเข้าไปจะเรียนยังไงอะครับ
« Last Edit: October 12, 2016, 10:12:01 PM by ar787 »