Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

Pre regist เปนไรวะ แม่งเข้าไม่ได้

• 5 Replies
  • 1330 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

เซง

• Guest
xxx  >:( xxx ^%$$#$%@!$

*

123

• Guest
เปนอย่างงี้ประจำ

*

naruto4717701

• Hero Member
  • 102
ผมลงวันที่ 15 วันแรก รหัสแรก ลงตอน 8.30 ตอนไปลง Log In ไม่ได้

นั่งรอถึง 8.50 ก้อยัง Log In ไม่ได้ ไอ้พนักงานผู้ชายหน้าตาเหียกๆ เดินมาถามว่าถึงเวลาหรือยัง
ผมบอกไปว่า ผมเลข 1 เวลา 8.30 ไมตอนนี้ผมยัง Log In ไม่ได้
เค้าบอกให้ผมดูเวลาดีๆ ผมก้อบอกว่าดูดีแล้ว ลงตอนนี้

เค้าก้อกลับไปที่โต๊ะ กดโทรไปไหนก้อไม่รู้ ซักพัก ได้ยินเค้าพูดว่า ยังไม่เปิด Server อีกเหรอ ??????
ไอ้บร้า ให้กรูรอตั้งนาน แล้วยังมีมาพูดกระแทกว่า มั่วเวลาหรือป่าว ทำงานกันยังไงเนี่ย

นี่แหละ ABAC อย่าคิดไรมาก เห็นอะไรไม่ดี ก้อวีนเลย ถ้าไม่วีน เอาแต่นั่งเงียบ เค้าก้อไม่กระตือรือล้น ที่จะทำให้หรอก

*

ดีพื

• Guest
แต่ถ้าวีนเลย
เค้าก็จะแกล้ง
แล้วสุดท้ายก็จะช้าอยู่ดีอะ

ถ้าไปพูดดีๆอะ
เค้าจะโคตรบริการเลย

*

777

• Guest
เราต้องพูดกับเค้าดีๆ พวกพี่staffเค้ายอมช่วยเราอยู่แล้วค่ะ

*

u4913181

• Hero Member
  • 145
อ่าแน่นอน มาพูดดีๆก็ทำให้ดีๆ อ้อนนิดอ้อนหน่อยอาจจะได้อะไรแถมอีกเยอะ
วีนไปไร้ค่า จะชักช้า อดลง
รับปรึกษาปัญหาห้องทะเบียนครับ