Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ถามเรื่อง Business Core Courses หน่อยค่ะ

• 4 Replies
  • 3739 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

bowlchan

• SuperStar Member
  • 355
คืออยากรู้ว่า Business Core Courses มันคืออะไรเหรอคะ แล้วมันมีวิชาไรบ้างอ่ะคะ เราไปดูใน Bulletin แล้วแต่หาไม่เจออ่ะ เลยไม่รู้ว่าต้องเรียนอะไรยังไงบ้าง - -" มันต้องเรียนแยกของแต่ละเมเจอร์หรอคะ??? คือเราเลือกเมเจอร์มาเก็ตติ้งไปอ่ะ ใครรู้ช่วยบอกทีนะคะ  อีกเรื่องหนึ่ง คือซัมเมอร์เราว่าเราจะลงวิชา IBM กะ OM อ่ะค่ะ เราควรลงกะอาจารย์คนไหนดีเหรอคะขอบคุณค่า

*

??

• Guest
Business Core Courses ได้Dได้มั้ยอ่ะ

*

kilene

• Global Moderator
  • Hero Member
  • 174
Business Core ลองหาดูใน bullentin หน้า54 สิคับ

อ้อ! Business Core Course นี้เรียนได้ D ได้ครับ
« Last Edit: January 06, 2009, 04:39:23 PM by kilene »
เด็กABAC รักABAC

*

abcdef

• Hero Member
  • 103
ถ้าจะเรียน Major IBM ก็ลง IBM ไปเลย แล้วตั้งใจเรียนเอาเกรดดีๆ

ถ้า2วิชานี้มีใน summer จริงๆ แล้วไม่มีตัวอะไรมา Require ก็เก็บไว้เรียนเมื่อไหร่ก็ได้หนิคับ

ลงตัวที่จำเป็นไปก่อนแล้วจะสบายหลังๆ
เพื่อนๆสมาชิกๆๆ!! เอาชีทเรียนพิเศษ มาให้พี่ Webmaster ด้วยนะคร้าบบบ ... ถือว่าช่วยกันๆ ใครDownload ไปเยอะ ก้อเอามาบริจากเยอะ ... ถือว่าช่วยพี่Webmaster กันนะคับบบ

*

ZLALA

• Sr. Member
  • 41
  • @MGT
Re: ถามเรื่อง Business Core Courses หน่อยค่ะ
« Reply #4 on: February 06, 2009, 07:01:25 PM »
เอ่อ อย่าสับสนระหว่าง biz core กับ major core นะ

ในbulletin พวกวิชาปี1-2 จะเปน biz เรียนได้ D ได้

แต่ถ้าตัวเมเจอร์ ต่ำกว่า C เรียนใหม่จ้า
มีอะไร PM มาถามได้นะคะ ^^