Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

เกิดอะไรขึ้นกับค่าเรียน ซัมเมอร์

• 21 Replies
  • 5859 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

nefer

• Hero Member
  • 109
ค่าธรรมเนียมหมื่นสาม เห้ย ลงแค่ดำน้ำต้องจ่ายสองหมื่นกว่า ใช่แน่?

*

คนที่ถามก่อนด่า

• Guest
มีใครเคยอ่านประกาศมั้ยครับ ว่าเขาให้เช็คค่าเทอมซัมเมอร์หลังวันที่ 17 กพ
มหาลัยยังไม่ได้่ปรับระบบค่าใช้จ่ายเป็นซัมเมอร์เนื่องจากว่าช่วง Pre-regist เจ้าหน้าที่จะไม่สามารถเข้าไปยุ่งกับระบบได้เลย
ไม่อย่างนั้นถ้าปรับไปแล้ววิชาอาจจะหายได้

จึงเรียนมาเพื่่อโปรดทราบ และพิจารณาให้รอบคอบก่อนจะโวยวาย

*

zecretrye

• SuperStar Member
  • 318
มีใครเคยอ่านประกาศมั้ยครับ ว่าเขาให้เช็คค่าเทอมซัมเมอร์หลังวันที่ 17 กพ
มหาลัยยังไม่ได้่ปรับระบบค่าใช้จ่ายเป็นซัมเมอร์เนื่องจากว่าช่วง Pre-regist เจ้าหน้าที่จะไม่สามารถเข้าไปยุ่งกับระบบได้เลย
ไม่อย่างนั้นถ้าปรับไปแล้ววิชาอาจจะหายได้

จึงเรียนมาเพื่่อโปรดทราบ และพิจารณาให้รอบคอบก่อนจะโวยวาย
ประกาศไว้ตรงไหนหรอคะ? พอดีไม่ได้สังเกตเลย กำลังงงๆกับค่าเรียนเหมือนกัน ว่าจะไปถามน่ะค่ะ
ขอบคุณนะคะ ^ ^

*

on

• Guest
นั่นซิคะ ถ้าประกาศน่าจะทำให้ชัดเจนกว่านี้นะ

*

งงอีกคน

• Guest

อื้ม..ประกาศน่าจะให้มัน สังเกตได้ชัดเจน แต่นี้ไม่เห็นมีเลย  :efb50fe2:

คิดว่าคนส่วนใหญ่ไม่น่าจะรู้นะครับ  :17f0f3b0:

*

nefer

• Hero Member
  • 109
เราเห็นมีคนบอกมาว่าไปถามจากฝ่ายทะเลียบแปะไว้ในบอร์ดแถวๆนี้แหละค่ะ แต่ไม่ใช่ในกระทู้นี้นะค่ะ ว่าเค้าให้ดูหลังวันที่17

แต่จากมหาลัยประกาศ เอิ่มม...ไม่เห็นเหมือนกัน

*

u531aaaa

• Guest
แพงไปมั้ย
late regis ทำไมต้องจ่ายฟะไม่ได้เลท