Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ทำไมสาวๆเอแบคหน้าตาก็ดีแต่ไม่มีแฟนอะครับ

• 40 Replies
  • 13092 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Soliloquizer

• Hero Member
  • 161
เพราะผู้ชายไม่ค่อยมีหล่อๆครับ เคยฟังจากเพื่อนผู้หญิงเอแบคหลายๆคน

เค้าชอบพูดประมาณว่า เนี่ย ตั้งแต่อยู่มา เจอคนหล่อคนน่ารักคนเดียวเอง หรือบางคนก็บอกว่า ยังไม่เจอเลย ไม่เห็นมีเลย

:4519626a:

*

789

• Guest
เพราะผู้ชายไม่ค่อยมีหล่อๆครับ เคยฟังจากเพื่อนผู้หญิงเอแบคหลายๆคน

เค้าชอบพูดประมาณว่า เนี่ย ตั้งแต่อยู่มา เจอคนหล่อคนน่ารักคนเดียวเอง หรือบางคนก็บอกว่า ยังไม่เจอเลย ไม่เห็นมีเลย

:4519626a:
งั้นคุณก็ไม่หล่ออ่ะสิ อิอิ  :70bff581:

*

TiTi

• Guest
เห็นด้วยเลย เราเป้นคนๆนึงที่มองว่าผู้ชายเอแบคไม่หล่อ หรือนานทีปีหนจะหลุดมาสักคน พอหลุดปั๊บ มองได้แค่วิเดียว หลังจากนั้น ทำไมมันไม่หล่อแล้วว๊า

*

YEss

• Guest
แต่เราว่าพวกที่เป็นลูกครึ่ง หน้าออกฝรั่งๆอ่ะหล่อนะ เห็นหลายคนเลย

*

PL_Wonderful

• SuperStar Member
  • 277
  • Arts,Chinese
เอ๋?? เราว่าที่หล่อก็มีเยอะนะ  :85b7147e:

หรือเราอาจจะบังเอิญเจอแต่คนหล่อ

ไม่ก็มองโลกในแง่ดีไปหน่อย เหมาว่าคนหน้าตาธรรมดาเป็นหน้าตาดีไปหมด :8f337f1c:

ขำๆนะคะ
<a href="http://www.facebook.com/tanyatiffy">~ My Facebook ~</a>

*

BESTYLEZ

• Guest
ผู้หญิงสมัยนี้ มองผู้ชายแต่หน้าตา... ผู้ชายบางคนผมยอมรับนะว่าก็มองผู้หญิงที่หน้าตา แต่น้อยกว่าผู้หญิงที่มองผู้ชายที่หน้าตานะ

*

Apracab

• Guest
ตอบ คห.บน ผมว่าไม่จริงเลยสักนิดครับ ผู้หญิงส่วนใหญ่(ที่เอแบค)มองผู้ชายที่มีเงินมีรถมากกว่าครับ ถ้าฐานะปานกลางผมว่าคบกับพวกคุณเธอยากมาก

เพราะผู้หญิงที่นี่ส่วนใหญ่รวยกว่าผู้ชายมากๆๆๆเลย ไม่รู้ทำไม คงคบกับคนที่แค่พอมีพอกินไม่ได้อ่ะ(พูดถึงแค่บางคนนะครับแต่ที่เจอก็เยอะ)

*

ABCDEFG

• Guest
ตอบ คห.บน ผมว่าไม่จริงเลยสักนิดครับ ผู้หญิงส่วนใหญ่(ที่เอแบค)มองผู้ชายที่มีเงินมีรถมากกว่าครับ ถ้าฐานะปานกลางผมว่าคบกับพวกคุณเธอยากมาก

เพราะผู้หญิงที่นี่ส่วนใหญ่รวยกว่าผู้ชายมากๆๆๆเลย ไม่รู้ทำไม คงคบกับคนที่แค่พอมีพอกินไม่ได้อ่ะ(พูดถึงแค่บางคนนะครับแต่ที่เจอก็เยอะ)

ผมว่าถ้าหล่อแต่ฐานะปานกลางเค้าก็อาจสนนะครับ อิอิ ถูกไหม :332f960b:
แบบหล่อแล้ววางตัวดี ออกผู้ดี หยิ่งๆนิดนึงอะไรงี้  :1894c7a1:

*

mamii

• Guest
นั่นนะสิ ถ้าผมไม่ได้รวย ผมจะมีแฟนเป็นเด็กเอแบคได้มั้ยเนี่ยย

*

หนุ่มแถวนั้น

• Guest
ผมจนครับ แต่หล่อ(ไม่ดำเลยแต่ขาวไม่มากออกลูกครึ่งนิดๆสูง180+) เรียนรามก็เดินปกติสาวเอแบคสวยๆก็มาขอเบอร์คบกันได้ไม่นานครับแล้ว คือสไตล์มันต่างกันเกินไปนะครับ เราเดินเธอบินไรงี้ มีมา2-3คน ก็จบแบบนี้หมด

*

Peak

• Guest
ผู้ชายเอแบคส่วนใหญ่ไม่หล่อ

ถ้าเจอหล่อสักคน ไม่เกย์ ก็เจ้าชู้+หลงตัวเอง

*

น่ารำคาน

• Guest
@boboverlord ผมว่าคุณไม่ฉลาดเรียนเก่งจริงหรอก เพราะถ้าใช่ คงไม่พูดจาโง่ๆแบบนี้  :f449b82c:

*

erer

• Guest
 กระทู้นี้เป็นปีและขุดมาเพื่อ??  :4d6161fd:

*

chavas

• Sr. Member
  • 26
ขอเถียงเลย ไม่เห้นจะมีกับเค้าบ้างเลยอะ

*

Alek

• Guest
อ่านจากกระทู้เเล้วเพลียเลย