Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

พี่ๆช่วยแนะนำอาจารย์สอนแต่ละวิชาให้หน่อยครับ

• 2 Replies
  • 1745 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

papicapocapipa

• Jr. Member
  • **
  • 5
รบกวนพี่ๆที่น่ารักหรือเพื่อนๆที่น่ารัก คนไหนที่เคยเรียนกับอาจารย์ท่านใดที่สอนวิชาดังต่อไปนี้หน่อยครับ
1.English 2 ขอคนที่สอนแล้วเข้าใจจริงๆ ใจดี ไม่กดคะแนนมากจนเกินไป แนะนำดี
2.World Civilization ขออาจารย์ที่สอนเข้าใจ สอบตามเนื้อหาที่ตนเองสอน  ไม่กดคะแนน
3.Microeconomics ขออาจารย์ที่สอนเข้าใจได้อย่างดี สอนตรงกับเนื้อหาที่ออกสอบ ไม่กดคะแนน
4.Psychology วิชานี้ขึ้นชื่อว่าจำเยอะมาก จากที่ฟังรุ่นพี่มา ขออาจารย์ใจดี ไม่กดคะแนน
5.Fundamentals of Statistics วิชานี้เลข ผมอ่อนเลขสุดๆเพราะเด็กอาท ขออาจารย์ใจดีมากๆ สอนเข้าใจ ตอนนี้แค่เบแมทไม่รู้จะผ่านไหมT^T
6.Elements of Spoken Language ขออาจารย์ที่สอนรู้เรื่อง ให้คะแนนดี
7.Principles of Marketing ขอจารย์ใจดี ไม่โหดกับเด็กมากเกินไป ให้คะแนนง่าย
8.Communication in Thai ขออาจารย์ที่ให้การบ้านพอดีงาม สอนรู้เรื่อง

*

Yin

• Guest
Engll - A.Tuang
World Civil - A.Piengsom
Psychology - A.Shibu (Indian accent)
Prin Market - A.Salila
Com Thai - A.Nunta

*

chanipher

• Jr. Member
  • **
  • 8
Eng 2 Aj.Tuang อีกเสียงค่ะ
Psychology Pradit
Fundamentals of Statistics Sasima หรืออะไรซักอย่างนี่ละ
Elements of Spoken Language Chutamas