Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

อยู่ABAC เพื่อนๆคิดว่าซื้อเครื่องปริ้นท์ คุ้มมั้ยคับ??

• 6 Replies
  • 1710 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

vp

• Guest
ตามหัวข้อเลยคับ

อยู่ABAC เพื่อนๆคิดว่าซื้อเครื่องปริ้นท์ คุ้มมั้ยคับ??

เพราะว่าต้องปริ้นงานส่ง เยอะแยะเลย

เพื่อนๆว่าไงกันคับ?

*

naruto4717701

• Hero Member
  • 102
คุ้มนะคับ

ผมไม่เคยไปปริ๊นท์ที่มหาลัยเลย ประหยัดดี แถมไม่ต้องปวดหวักับพฤติกรรมแย่ๆ ของพนักงานปริ้นท์ที่ร้านด้วยคับ หมายถึงร้านที่บางนานะคับ

*

svanakorn90

• Hero Member
  • 115
  • "STIG"
คุ้มนะครับ อย่าให้แพงเกินควรก็พอ

*

kizer

• Sr. Member
  • 31
โคตรคุ้ม  ไม่ต้องไปยืนรอ  ไม่ต้องไปต่อแถว  ไม่ต้องไปทนรับพฤติกรรมแย่ๆของพนักงาน

เจอมากับตัว ตึก IT ชั้น บนๆชั้นไรไม่รู้จำไม่ได้ ไม่ใช่ชั้น 2

เป็นพนักงานผู้ชาย     เด็กยืนรอปริ๊นอยู่ประมาณ 15 คน 

พี่แกก็เดินไปเดินมาระหว่างห้องนี้กับห้องนู้น ทำห่....ไรไม่รู้ น่ะนะ

เด็กก็ยืนรอกันไป   มันเดินกลับมา ก็นึกว่าจะมาปริ๊นให้ ที่ไหนได้  เดินกลับไปห้องนู้นอีก  คุยห่...ไรอีกไม่รู้กับพนักงานอีกคน

ครึ่งชม.ผ่านไปครับ จนเพื่อนผม preregis เสร็จ   มันยังไม่กลับมาเลยครับ   

ไม่มีการพูดเลยว่า รอซักครู่นะครับ  หน้าตายมากๆ  ไมได้ติดงานไรด้วยนะ เหมือนไปยืนคุยเล่น สาส

*

อ่านะ

• Guest
เจอมาเหมือนกัน
รู้สึกจะชั้น6มั้ง
ไม่แน่ใจเหมือนกัน
แต่ผู้ชายนี่แหละ
ทำหน้าตายมากๆ
คนยืนรอกันแถวยาว
นั่งปริ้นแบบชิวมาก

แล้วยังปริ้นของเราผิด
ไม่รับผิดชอบอะไรเลย
บอกว่าเอากระดาษมาใหม่
(กระดาษปกของเรา-.-)
เฮ้อออ แย่ๆ ปรับปรุงด้วย

*

kizer

• Sr. Member
  • 31
เจอมาเหมือนกัน
รู้สึกจะชั้น6มั้ง
ไม่แน่ใจเหมือนกัน
แต่ผู้ชายนี่แหละ
ทำหน้าตายมากๆ
คนยืนรอกันแถวยาว
นั่งปริ้นแบบชิวมาก

แล้วยังปริ้นของเราผิด
ไม่รับผิดชอบอะไรเลย
บอกว่าเอากระดาษมาใหม่
(กระดาษปกของเรา-.-)
เฮ้อออ แย่ๆ ปรับปรุงด้วย

คนเดียวกันแน่ๆเลยครับ  ชัวๆ

ล่าสุด มีตะโกนลั่นห้อง บอก เฮ้ย ใครจะปริ๊นอีกป่าว  จะไปกินข้าวแล้ว  ( น้ำเสียงเหมือนรำคาญสุดๆ )

ทางที่ดี เลี่ยงครัับ อย่าไปใช้บริการมัน กับอีกคนดีกว่า ใกล้ๆกัน

*

nake

• Guest
ซื้อมาคุ้มอยุ่แล้วครับ แต่!!! อย่าให้ใครรู้ว่าเรามีเครื่องปริ้น นะ 55555555+

ไม่งั้น ก้อจะมีคนนู้นคนนี้มาขอปริ้น แล้วหมึกก้อหมดๆๆๆ เสียตังซื้อ อีก แสรดดดดด

เจอมากะตัว แสรดดดดดด แมร่งขอตลอดดดด ปริ้นเยอะกว่ากรูปริ้นเองอีก แสรดดดดดดด