Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

รถไฟฟ้าสายสนามบินสุวรรณภูมิเสร็จแล้ว คิดว่าเอแบคจะได้ประโยชน์ไม๊ครับ(บางนา)

• 7 Replies
  • 2678 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

PP491

• Guest
มีครับ ผมว่านะ เพราะเอแบค อาจจะไปจอดที่สุวรรณภูมิ ผมจะได้ไม่ต้องขับรถไปเรียน 555555+

*

แหล่มมมม

• Guest
ถ้ามี แหล่มมากๆคับ
ทีมหาลัยจะได้มีปัญหาเรื่องที่จอดรถน้อยลงแน่ๆคับ

*

svanakorn90

• Hero Member
  • 115
  • "STIG"
ที่เห็นๆก็มีความคืบหน้านะครับสายนี้แล้วก็คงเป็นสายเพิ่มเติมสายเดียวที่จะเปิดใช้ภายในปีนี้(รึป่าวหว่า) แต่ก็สุดที่สนามบินสุวรรณภูมิอะแหละครับ แต่เห็นมีสถานีหัวหมากด้วย แต่ถ้าไปขึ้นรถที่สนามบินมานจาใกล้กว่าปะหว่า

*

kilene

• Global Moderator
  • 174
แต่ถ้าไปขึ้นรถที่สนามบินมานจาใกล้กว่าปะหว่า

งงคับ??
เด็กABAC รักABAC

*

svanakorn90

• 115
  • "STIG"
ก็ถ้ามันมีรถตู้ที่สนามบินอ่า หวังว่า

*

naruto4717701

• 102
คงอีกนานหล่ะคับ

สถานีวงเวียนใหญ่ สร้างเสร็จเป้นชาติละ ยังไม่เปิดใช้ ฝุ่นจับ สนิมขึ้นแล้วคับ

สงสัยยังแบ่งเงินไม่ลงตัว ไม่เปิดใช้ซักที